TIN TỨC VỀ Dua Lipa - Dua Lipa
Dua Lipa
-
Không phải Paris - đây mới là nơi Kim Kardashian, Kendall Jenner và loạt sao Hollywood đang chọn để yêu nhau!
Từ những lời cầu hôn tại Kyoto đến các buổi dạo phố ở Tokyo, ngày càng nhiều câu chuyện tình đình đám của Hollywood gắn liền với Nhật Bản, biến quốc gia này thành biểu tượng lãng mạn mới của du lịch toàn cầu. -
Bộ ảnh cưới nóng hổi của cô dâu hot nhất mạng xã hội, xứng tầm kèn cựa Hề Mộng Dao
Siêu đám cưới kéo dài 3 ngày 3 đêm tại Ý của Dua Lipa không chỉ là ngày vui đại hỷ mà đã chính thức biến thành một sàn diễn thời trang Haute Couture xa xỉ, ghi dấu những khoảnh khắc lịch sử của làng mốt toàn cầu. -
"Kiếp nạn" bất ngờ đến với danh ca hát trong đám cưới 1,5 triệu bảng Anh của Dua Lipa
Bất chấp khoảng cách tuổi tác, danh ca Elton John có tình bạn đặc biệt với cô dâu Dua Lipa. -
Sau đám cưới khủng 200 khách tiêu tốn 52 tỷ đồng, Dua Lipa - Callum Turner lộ diện với tình trạng đáng lo
Dua Lipa - Callum Turner đang là cặp sao được chú ý nhất toàn cầu hiện tại. -
Mỹ nhân hạng A cưới 3 ngày liên tục, đường phố bị phong tỏa
Sau lễ cưới dân sự kín đáo tại London, Anh, Dua Lipa và Callum Turner tiếp tục tổ chức chuỗi tiệc cưới kéo dài ba ngày tại Sicily (Italy) với chi phí ước tính 1,73 triệu USD. Dàn khách mời toàn sao hàng đầu thế giới, an ninh nghiêm ngặt, nhưng gây tranh cãi khi nhiều khu vực ở Palermo bị phong tỏa. -
Dua Lipa và nghệ thuật "Giàu đúng cách": Du ngoạn, ăn ngon, đọc sách và yêu người cùng tần số
Cách Dua Lipa tận hưởng chuỗi sự kiện đám cưới của mình tại Sicily vừa qua đã trở thành một cú chạm mạnh mẽ vào tư duy của công chúng. -
Tin nổi bật kenh 14
-
Bên trong đám cưới 52 tỷ đồng "đậm mùi tiền" của Dua Lipa
Sau hơn 2 năm hẹn hò, Dua Lipa và Callum Turner đã chính thức trở thành vợ chồng bằng 1 đám cưới hoành tráng. -
Người phụ nữ "thắng đời" toàn tập: Gặp cực phẩm nhân gian tổ chức hôn lễ cổ tích, 22 tuổi đã nổi tiếng toàn cầu
Đây chính là mỹ nhân gây sốt nhất thời gian này bởi 1 hôn lễ. -
Đám cưới kéo dài 3 ngày của cặp đôi Dua Lipa và Callum Turner vẫn bị phản đối
Đám cưới của Dua Lipa - Callum Turner vấp phải sự phản đối không hề nhỏ. -
"Chết chìm" trong đám cưới mật ngọt của cặp đôi hot nhất hiện nay: Cô dâu chú rể khoá môi lãng mạn trong khung cảnh ngập mùi tiền
Showbiz thế giời vừa đón chào thêm 1 cặp vợ chồng quyền lực.