TIN TỨC VỀ Tesla Cybertruck - Tesla Cybertruck
Tesla Cybertruck
-
Ở quốc gia này, một chiếc ô tô có thể vừa chạy trên đường, vừa giúp chủ xe giảm hóa đơn tiền điện
Pacific Gas & Electric mở rộng chương trình V2X tại California, cho phép thêm nhiều mẫu xe điện truyền điện trở lại nhà và lưới điện, đồng thời nhận hỗ trợ lắp đặt lên tới 5.000 USD. -
Đây là chiếc xe điện có thiết kế ngầu như Tesla Cybertruck, giá gần 100 triệu đồng
Mẫu xe điện đến từ Mỹ này đang gây chú ý với thiết kế góc cạnh, rất tương lai và mức giá gần 100 triệu đồng. -
Tesla Cybertruck nổ ở Las Vegas, cảnh sát có tuyên bố bất ngờ về chiếc xe này
Cảnh sát trưởng Kevin McMahill của Las Vegas vào ngày 2/1 đã cung cấp thông tin về chiếc Tesla Cybertruck nổ ra tại cổng khách sạn Trump International. Bên cạnh đó, một thông báo liên quan đến chiếc xe cũng đã được đưa ra. -
1,5 triệu lượt xem Mỹ Tâm bước xuống từ chiếc Tesla Cybertruck 8 tỷ, thần thái ngút ngàn!
Khí chất của nữ hoàng Vpop Mỹ Tâm trong video mới đây khiến nhiều người ngưỡng mộ. Bên cạnh đó, xế hộp của nữ ca sỹ cũng gây tò mò! -
Cybertruck xuất hiện tại Trung Quốc, lập tức bị nhân viên BYD "mổ xẻ"
Tesla Cybertruck thu hút được sự quan tâm ở bất cứ nơi đâu mà chiếc xe này có mặt. -
G-Dragon gây xôn xao vì đến sân bay bằng xe có ngoại hình "độc lạ", mẫu này cũng từng xuất hiện ở Việt Nam
Mẫu xe được G-Dragon sử dụng là Tesla Cybertruck thuộc dòng Foundation Series, nằm trong lô sản xuất đầu tiên và được bán ra giới hạn. -
Tin nổi bật kenh 14
-
Bắt trọn Tesla Cybertruck đầu tiên lăn bánh trên đường phố Việt Nam: Lập tức gây tranh cãi về thiết kế, nhưng biển số là thứ đáng quan tâm
Chiếc Tesla Cybertruck lăn bánh trên đường phố Việt Nam thuộc phiên bản “Foundation Series". -
Tesla Cybertruck đầu tiên về Việt Nam là bản “kèm lạc” chính hãng với gói option quy đổi nửa tỷ đồng
Theo thông tin đăng tải từ showroom, đây không chỉ là chiếc Tesla Cybertruck bản "tiên phong" đầu tiên Việt Nam mà còn đầu tiên cả Đông Nam Á. -
Video: Ngắm VinFast VF Wild lăn bánh trên đường phố Hà Nội, “đối thủ” của Tesla Cybertruck là đây chứ đâu!
Sau loạt hình ảnh thực tế sáng 10/5, hàng loạt video chiếc VinFast VF Wild đã xuất hiện khắp các mạng xã hội. -
Elon Musk khoe bán tải Tesla Cybertruck có thể đi trên nước như thuyền
Elon Musk tuyên bố mẫu xe mới Tesla Cybertruck có thể đi trên sông hồ, thậm chí là biển, nhờ khả năng chống thấm nước cao.