TIN TỨC VỀ kem lót - kem lot
kem lót
-
Kem lót giá chưa tới 200k đang hút tới 70 triệu lượt quan tâm vì lên da quá ảo
Chọn sản phẩm kem lót này, bạn có thế có một lớp nền ảo diệu như cà filter. -
Tuýp kem của hội “giàu nhưng lười”: Cấp ẩm phục hồi da, nâng tone, một lớp mỏng cũng khiến da mịn mướt
"Đẹp hơn cả kem nền" là nhận xét được lặp lại nhiều nhất từ người dùng Civasan BB Cream. -
Hũ kem lót quốc dân chưa bao giờ hết hot suốt 2 thập kỷ, cứ 24 giây lại có một hũ bán ra trên toàn cầu
Dù thị trường makeup đầy biến động, dòng kem lót này vẫn trụ vững trong lòng các tín đồ. -
Im ắng tưởng “bay màu”, brand mỹ phẩm rẻ để đời tái xuất với item dính như keo
Đây chính là chân ái cho lớp makeup hoàn hảo của chị em. -
Lựa chọn kem lót cho da hỗn hợp: Tưởng dễ mà khó
Sự lựa chọn hoàn hảo nhất cho nhóm da hỗn hợp là sử dụng kem lót kiềm dầu cho vùng thường đổ bóng, và kem lót cấp ẩm cho khu vực da khô. -
5 kem chống nắng kiêm kem lót hội chăm makeup chắc chắn sẽ ưng
Chọn những tuýp kem chống nắng sau làm kem lót, bạn sẽ có lớp nền chuẩn chỉnh luôn. -
Tin nổi bật kenh 14
-
Chỉ bằng 1 thí nghiệm trên vỏ cam, bạn sẽ thấy việc sử dụng kem lót chính là phép nhiệm màu cho làn da
Việc sử dụng kem lót hóa ra lại có nhiều tác dụng hơn bạn tưởng. -
Chỉ cần dùng thêm thứ này trước khi đánh nền, bạn sẽ có làn da mướt như thể không lỗ chân lông "trong truyền thuyết"
Nếu bạn thường xuyên gặp những vấn đề nan giải như kem nền đánh lên kém mịn màng, nhanh trôi, lộ lỗ chân lông... thì đây chính là giải pháp. -
Loại kem lót "hot hit" nhất hôm nay: đen sì nhưng khi thoa sẽ chuyển thành trong suốt, giúp da mịn lì, kiềm dầu
Đảm bảo khi mới nhìn qua, bạn sẽ nghĩ ngay đây là sữa rửa mặt hoặc mặt nạ chứ chẳng thể là kem lót. -
Thường xuyên trang điểm, cô nàng này đã tìm ra loại kem lót “cực đỉnh”, giá chỉ bằng 1/4 sản phẩm đắt tiền
Dù có mức giá rẻ nhưng loại kem lót này đem lại hiệu quả chẳng kém cạnh so với loại đắt tiền, gần như không thể phát hiện ra điểm khác biệt khi sử dụng.