TIN TỨC VỀ Apple Intelligence - Apple Intelligence
Apple Intelligence
-
Chiếc iPhone cũ nên mua nhất năm 2026
Giá giảm sâu chạm đáy, khung viền Titan đẳng cấp và là thiết bị rẻ nhất hỗ trợ Apple Intelligence, iPhone 15 Pro cũ đang trở thành thiết bị đáng chú ý nhất tại thị trường máy qua sử dụng trong năm 2026. -
Apple tung loạt nâng cấp trợ năng mới tích hợp sâu với Apple Intelligence
Từ VoiceOver, Kính Lúp, tạo phụ đề tự động đến điều khiển xe lăn bằng theo dõi mắt, Apple đang mở rộng vai trò của AI vượt ra ngoài chatbot hay sáng tạo nội dung để hướng đến trải nghiệm công nghệ bao trùm hơn cho người dùng toàn cầu. -
Người dùng iPhone, iPad chính thức sử dụng được Apple Intelligence bằng tiếng Việt
iOS 26.1 không chỉ mang đến một trải nghiệm mới mẻ về giao diện và tính năng, mà còn đánh dấu khoảnh khắc Apple thực sự thấu hiểu người dùng Việt thông qua Apple Intelligence. -
iPhone 17 được trang bị ChatGPT mới nhất của OpenAI
Apple đã xác nhận rằng Apple Intelligence sẽ tích hợp mô hình GPT-5 mới ra mắt của OpenAI khi iOS 26 ra mắt vào tháng tới. -
Tổng hợp sự kiện Apple: Giao diện “Liquid Glass” tuyệt đối điện ảnh, nhiều tính năng mới cực kỳ hay ho!
Apple đã chính thức trình làng iOS 26 với diện mạo hoàn toàn mới, cùng loạt tính năng AI thông minh làm thay đổi cách bạn dùng iPhone mỗi ngày. -
“Đại tiệc” WWDC 2025 của Apple đêm nay: iOS 26 được đại tu, iPhone có thay đổi lớn!
0 giờ ngày 10 tháng 6 theo giờ Việt Nam, WWDC 2025 sẽ chính thức diễn ra với loạt đổi mới. -
Tin nổi bật kenh 14
-
Meta chặn người dùng iPhone dùng Apple Intelligence trên Facebook, Instagram
Hiện vẫn chưa rõ liệu Meta có thay đổi lập trường trong tương lai hay không. -
Apple Intelligence chưa đủ thông minh, Apple "bắt tay" Google?
Thông tin mới nhất cho thấy Apple có thể đang chuẩn bị tích hợp mô hình AI của Google vào iOS. -
Người dùng iPhone sắp được sử dụng AI bằng tiếng Việt?
Nhiều ngôn ngữ mới sẽ chính thức được cập nhật cho Apple Intelligence trong bản iOS 18.4 tới. -
Làm điều này ngay sau khi cập nhật iPhone lên iOS 18.3
Bản cập nhật hệ điều hành iOS 18.3 mới nhất cho iPhone đã mang đến cho người dùng một số tính năng mới trong bộ công cụ Apple Intelligence.