TIN TỨC VỀ Thân vương William - Than vuong William
Thân vương William
-
Thân vương William xúc động rớm lệ khi Aston Villa lần đầu tiên trong lịch sử vô địch Europa League
Đánh bại Freiburg 3-0 ở trận chung kết, Aston Villa đăng quang Europa League. -
Thân vương William "cấm cửa" con dùng điện thoại, chỉ chịu nhượng bộ khi George chuyển cấp nhưng kèm theo "luật thép" khiến nhiều phụ huynh phải nể!
Thân vương William vừa thẳng thắn tiết lộ về quy tắc "bàn tay sắt" trong việc nuôi dạy con cái, đặc biệt là chuyện điện thoại. Dù là người thừa kế ngai vàng, nhưng Hoàng tử George và các em chưa hề được đụng đến smartphone. William cho biết sẽ chỉ đồng ý khi George vào cấp hai, nhưng phải kèm theo "luật thép" về giới hạn truy cập. -
Hóa ra vợ Thân vương William cũng biết "mặc cả": Chiến thuật trang trí căn biệt thự 8 phòng ngủ vẫn sang trọng mà không cần dát vàng!
Nếu phải dùng ba từ để miêu tả phong cách nội thất của Vương phi Kate Middleton, thì đó chính là: "Tinh tế, thông minh và có chiều sâu". -
Cách Thân vương William dạy con: Kỷ luật nhưng ấm áp, khuôn mẫu giáo dục đáng học hỏi
Giữa ánh hào quang Hoàng gia, Thân vương William chọn cách nuôi dạy con giản dị và gần gũi. Không chỉ là người kế vị ngai vàng, anh còn là người cha luôn đề cao kỷ luật đi cùng lòng nhân ái - một khuôn mẫu đáng học hỏi cho mọi gia đình hiện đại. -
Hoàng tử George bước vào năm học cuối, chuẩn bị tới ngôi trường danh giá như cha
Hoàng tử George sắp khép lại một chặng tuổi thơ đáng nhớ để bước vào ngưỡng cửa mới của đời học trò - cột mốc khiến cả Thân vương William và Vương phi Kate không khỏi xúc động. -
Vì sao Thân vương William chưa từng đeo nhẫn cưới?
Một chi tiết nhỏ nhưng gây chú ý trong cuộc hôn nhân của Thân vương và Vương phi xứ Wales chính là việc William chưa từng đeo nhẫn cưới. Điều này khiến nhiều người hâm mộ Hoàng gia không khỏi tò mò về lý do đằng sau quyết định này. -
Tin nổi bật kenh 14
-
Thân vương William thừa nhận David Beckham "có thể giết" mình vì quyết định khó xử
Trong một cuộc phỏng vấn thú vị, Thân vương William đã phải đưa ra lựa chọn khó khăn giữa hai huyền thoại bóng đá. Sự lưỡng lự của ngài khi chọn giữa Zinedine Zidane và David Beckham khiến người hâm mộ thích thú. -
Sự tự tin và khiếu hài hước duyên dáng của Thân vương William qua những lần tự trào về mái tóc thưa dần của mình
Thân vương xứ Wales đã có một câu nói đùa hài hước về mái tóc thưa dần của mình. Sự việc diễn ra trong chuyến thăm vùng West Midlands vào ngày 11 tháng 3 năm 2025. -
Thân vương William sắp được làm cha lần nữa?
Tin vui đã đến với Công tước và Nữ công tước xứ Westminster, Hugh và Olivia Grosvenor khi họ đang mong chờ đứa con đầu lòng. Thân vương William được cho là có thể trở thành cha đỡ đầu của đứa trẻ. -
Chuyên gia tiết lộ sự thay đổi rõ rệt trong ngôn ngữ cơ thể của Thân vương William và Vương phi Kate
Chuyên gia ngôn ngữ cơ thể nhận thấy đã có sự thay đổi rõ rệt giữa Thân vương William và Vương phi Kate khi xuất hiện cùng nhau trong sự kiện quan trọng của Hoàng gia Anh.